Game da wannan abu
4G smartwatches suna amfani da mutane masu shekaru 5+ kuma sune mafi kyawun siyar da madadin wayar hannu.Tare da ikon yin magana da ’yan uwa a duk inda suke, iyalai za su iya tabbata cewa suna cikin aminci.Tare da magana ta hanya biyu da saƙon rubutu na al'ada, tabbatar da maki 3 GPS bin diddigin da sauran fasalulluka na aminci, shine cikakkiyar mafita don kiyaye yaranku lafiya da haɗin gwiwa.
4G smartwatch tare da sadarwar hanya biyu, allon taɓawa, faifan maɓalli na SMS, kiran murya, bin diddigin GPS na ainihi, yanki mai aminci, pedometer da ƙari, wannan smartwatch na 4G shine mafi kyawun zaɓi na farko ga yaranku da tsofaffi.Yaranku za su so kyamarar gaba ta yadda za su iya ɗauka da raba lokuta na musamman, kuma za ku so yanayin Yanayin Aji ta yadda za ku iya yanke abubuwan jan hankali a lokutan da aka saita.
Samfurin samfur | G101 |
Nau'in | GPSTracker |
Amfani | hannun hannu |
Launi | Baki, Ja |
Sigar B maɗaukaki | 4G-FDD Band 1/2/3/4/5/7/8/12/20/28A |
Lokacin gano GPS | 30sec tare da sanyi boot (bude sararin sama) 29sec tare da dumi taya (bude sararin sama) 5sec tare da zafi mai zafi (bude sararin sama) |
Daidaitaccen wuri na GPS | 5-15m (bude sararin sama) |
WIFI daidaitaccen matsayi | 15-100m (Karƙashin kewayon WIFI) |
Wuri | KYAUTA |
OS | ANDROID |
Nau'in allo | LCD |
Ƙaddamarwa | 240 x 240 |
Aiki | Allon taɓawa, An kunna Bluetooth, Mai duba hoto, Mai gyara Rediyo |
Haɗin kai | 3G/4G Sim Card |
Garanti | Shekaru 1 |
Baturi | 600mAh baturi lithium |
Yanayin aiki | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
Yanayin aiki | 5% ~ 95% |
Girman mai masaukin baki | 59(L)*45.3(W)*16(H)mm |
Nauyi | 43g ku |
Gabatarwar aiki
HD kiran murya
Kira na HD-hanyoyi biyu don ingantaccen sadarwa;Karɓi kira ta atomatik don ingantacciyar kulawa ga danginku
IP67 mai hana ruwa
Ruwa ko yin iyo, yana aiki da kyau a kowane yanayi daidai, yana ba da kulawa ta kowane lokaci ga danginku
Danna don nemo nakaTracker
A cikin duhu, kewaye daban-daban, abin lanƙwasa yana ba da sautin ringi don gano wuri mai sauri, yana ba da kowane lokaci kulawa ga dangin ku.
Lokacin murya.
Ƙananan ƙararrawar baturi
Lokacin da wutar ta gaza 10%, agogon zai aika da sako zuwa wayar don sanar da agogon yana cikin ƙananan yanayin baturi, da fatan za a yi cajin shi cikin lokaci.
Gudanar da lafiya
Fiye da kariyar aminci, amma kuma kula da lafiya
tare da kulawar App na ainihin lokaci don dangin ku.
1. tunatarwar kwaya
2. Tunatarwa mai zaman kansa
3. kirgawa mataki
Hoton kyamarar HD
Maɓallin SOS don ɗaukar hoto ta atomatik da lodawa zuwa App, wanda ya fi sauƙi don kariyar dangin ku.
Multi-dandamali saka idanu
Za a iya duba matsayin agogon a ainihin lokacin akan PC, APP, WeChat da sauran dandamali a lokaci guda.
Hanyar tarihi
Sabar na iya adana hanyar tarihi na tsawon watanni uku, wanda za a iya kallo ta hanyar APP, shafin yanar gizon, WeChat, da sauransu, yana ba ku damar tunawa da hanyar da kuka bi da kuma yanayin da kuka gani a kowane lokaci, ko'ina.
Geo-shinge
Saita amintaccen kewayon, ana iya duba shi a ainihin lokacin akan APP, lokacin da tracker ya fita waje, za a aika bayanin ƙararrawa zuwa wayar hannu ta atomatik.
Jerin kaya
1 x Farin Akwatin
1 x GPS Smart Tracker
1 x Jagoran Jagora
1 x caja
1 x Screwdriver
1 x Allurar Karɓar Kati
1 x Lanyard
Bayanin akwatin waje
Qty: 40pcs/ctn
Girman: 35.5*25.5*19cm
GW: 5.5kg/ctn
Gabatarwar Kamfanin
Manufar mu
Manufarmu ita ce taimaka wa kowa da kowa ya rayu cikin aminci. Muna samar da mafi kyawun aji cikin aminci, tsaro na gida, da samfuran tilasta bin doka don haɓaka amincin ku. Muna ƙoƙari don ilmantarwa da ƙarfafa abokan cinikinmu - ta yadda, cikin fuskantar haɗari, kai da ƙaunatattun ku. wanda aka sanye da ba kawai samfura masu ƙarfi ba, amma kuma ilimi.
R & D iya aiki
Muna da ƙwararrun ƙungiyar R & D, waɗanda za su iya keɓance samfuran bisa ga bukatun abokan ciniki.Mun tsara da kuma samar da ɗaruruwan sabbin samfura don abokan cinikinmu a duk faɗin duniya, abokan cinikinmu kamar mu: iMaxAlarm, SABRE, Depot Home.
Sashen samarwa
Rufe yanki na murabba'in murabba'in mita 600, muna da ƙwarewar shekaru 11 akan wannan kasuwa kuma mun kasance ɗaya daga cikin manyan masana'antun na'urorin tsaro na lantarki.Ba kawai muna da kayan aikin haɓaka ba amma muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata.
Ayyukanmu & Ƙarfi
1. Farashin masana'anta.
2. Za a amsa tambayar ku game da samfuranmu a cikin sa'o'i 10.
3. Short gubar lokaci: 5-7days.
4. Bayarwa da sauri: ana iya aikawa da samfurori kowane lokaci.
5. Taimakawa bugu tambari da gyare-gyaren kunshin.
6. Taimakawa ODM, za mu iya siffanta samfurori bisa ga bukatun ku.
FAQ
Tambaya: Yaya game da ingancin GPS Smart Tracker?
A: Muna samar da kowane samfurin tare da kayan inganci masu kyau kuma muna gwada cikakken gwaji sau uku kafin jigilar kaya.Menene ƙari, ingancin mu ya sami amincewa ta CE RoHS SGS & FCC, IOS9001, BSCI.
Q: Zan iya samun odar samfur?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.Samfurori masu gauraya ana karɓa.
Tambaya: Menene lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanakin aiki 1, yawan samarwa yana buƙatar kwanakin aiki 5-15 ya dogara da adadin tsari.
Tambaya: Kuna bayar da sabis na OEM, kamar yin fakitin mu da bugu na tambari?
A: Ee, muna goyan bayan sabis na OEM, gami da keɓance kwalaye, jagora tare da yaren ku da tambarin bugu akan samfurin da dai sauransu.
Tambaya: Zan iya yin oda tare da PayPal don jigilar kaya da sauri?
A: Tabbas, muna goyan bayan umarnin kan layi na alibaba da Paypal, T / T, Western Union odar layi.Da fatan za a tuntube mu don cikakkun bayanai.
Tambaya: Ta yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon lokacin da ake ɗauka?
A: Mu yawanci jirgi ta DHL (3-5days), UPS (4-6days), Fedex (4-6days), TNT (4-6days), Air (7-10days), ko ta teku (25-30days) at bukatar ku.