• facebook
  • nasaba
  • twitter
  • google
  • youtube

yadda ake amfani da makullin ƙararrawa na sirri?

Kawai cire latch daga na'urar kuma ƙararrawa za ta yi sauti kuma fitilu za su yi haske. Don kashe ƙararrawa shiru, dole ne ka sake saka latch ɗin cikin na'urar. Wasu ƙararrawa suna amfani da batura masu maye gurbinsu. Gwada ƙararrawa akai-akai kuma maye gurbin batura kamar yadda ake buƙata. Wasu suna amfani da batir lithium waɗanda ake iya caji.

ƙararrawar tsaro na sirri

Tasirin aƙararrawa na sirriya dogara da wurin, yanayi, da maharin. Don wuri mai nisa, idan kun haɗu da wani yana ƙoƙarin satar jakar ku ko ya kai muku hari, zaku iya ja ƙararrawa don faɗakar da mugun mutumin nan da nan, wanda zai iya hana mugun mutumin. A lokaci guda, ƙararrawar ƙararrawa tana da ƙarfi sosai don jawo hankalin wasu.

Ɗaukar ƙararrawa aminci na sirri hanya ce mai inganci don hana maharan da inganta amincin mutum. Sautin ƙararrawa 130db da ke fitowa lokacin da aka kunna ƙararrawa na iya tsoratarwa da hana maharan, yana bawa mai amfani lokaci don tserewa da neman taimako. A lokaci guda, hasken walƙiya na samfurin na iya ɓata hangen nesa na ɗan lokaci idan an nuna shi ga maharin.

Ƙararrawar tsaro ta sirriyana da sauƙi don amfani, galibi ta hanyar jawo zobe/maɓalli, amma kuma akwai samfuran da za'a iya kunna ta latsa maɓallin. Ana iya amfani da maɓallin firgita lokacin da kake jin rashin lafiya ko kuma idan wani abu da ba zato ba tsammani ya faru a gida ko nesa. Idan ba ku da tabbas, kada ku yi shakka - yana da mahimmanci a yi amfani da ƙararrawa lokacin da ake buƙata don wani ya bincika ko ba ku da lafiya.

Don taƙaitawa, idan ɗaukar ƙararrawar aminci na sirri yana ba ku kwanciyar hankali, to muna ba da shawarar ku je gare shi. Koyaya, idan zaku sayi ɗaya, yana da kyau ku saka hannun jari a cikin ƙararrawa mai inganci wanda zai yi aiki da kyau lokacin da ake buƙata. Ku zauna lafiya, ku kasance a faɗake, ku kula da juna!

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Satumba-25-2024
    WhatsApp Online Chat!