Game da wannan abu
Kamara Tsaron Gidan Smart:Kyamarar Tsaro ta Wi-Fi Smart 1080p tana ba da kwanciyar hankali, a ko'ina, kowane lokaci.Tare da ginanniyar firikwensin motsi mai mahimmanci, zaku iya saka idanu kowane yanki.Ruwan tabarau mai faɗin 135° yana ɗaukar kowane lokaci tare da rikodin 24/7 Cikakken HD.
Babu Tashar da ake buƙata:Wannan tsarin tsaro na gida mai kaifin baki yana aiki tare da Wi-Fi na gida-babu cibiya da ake buƙata!Kawai zazzage app ɗin TUYA, haƙa kyamarar tsaro, kuma haɗa.Hakanan yana aiki tare da Amazon Alexa da Google Home.
Daidaituwa:Kyamarar Tsaro ta Wi-Fi Smart 1080p ta dace kawai tare da cibiyoyin sadarwar Wi-Fi 2.4GHz.Ko ana amfani da shi don sa ido kan shagunan, dakunan taro, dabbobin gida, nannies, ko tsofaffi, kare abin da ya fi dacewa da ku tare da kyamarar Tsaro HD.
Sarrafa Daga Ko'ina:Yin amfani da Wi-Fi na gida, zaku iya sarrafawa da samun dama ga ainihin-lokaci da hotuna da aka adana kai tsaye daga wayarku.Tare da microbi da lasifikar da aka gina a ciki, zaku iya yin mu'amala ko saurare cikin nutsuwa daga kowane wuri.
Abubuwan da ba za a iya doke su ba:Tare da hangen nesa na dare na IR LED har zuwa ƙafa 20, fasaha mai haɓaka hoto, da faɗakarwar gano motsi, kyamarar sa ido na gida mai kaifin baki tana ba ku damar ganin duk ayyuka a bayyane kamar rana.
Samfurin samfur | JS-007 | |
Sensor Hoto | Sensor Hoto | 1/2.7 ″ Launi CMOS |
Nuni Resolution | 1080P (1920*1080) | |
Mini.Haske | 0 Lux (tare da jagoran infrared) | |
Lens | Nau'in Lens | Babban ma'anar ruwan tabarau |
Duban kusurwa | 135° (D)/85°(H) | |
Tsawon Hankali | 3.6mm | |
Hangen Dare | LED | 6pcs 850nm SMT IR LED |
Distance IR | mita 5 | |
Yanayin dare | Canjin atomatik tare da IR-CUT mai cirewa | |
Bidiyo | Matsa Hotuna | H.264 |
Girman Tsarin Hoto | 15fps (1080P) | |
Ƙaddamarwa | 1080P(1920*1080),640 x 480(VGA) | |
Rage hayaniyar dijital | 3D Dijital rage amo | |
Audio | Shigarwa/fitarwa | Gina-gidan Mic & Speaker |
Matsi Audio | PCM | |
Cibiyar sadarwa | WIFI | 802.11b/g/n |
Tsaro mara waya | WEP, WPA, WPA2 | |
Samun Nisa | P2P | |
Haɗin kai Hanya | Saitin WiFi | SmartConfig |
Sauran Kanfigareshan | Lambar QR | |
LED | Hasken Nuni | Blue, Ja |
Gano Motsi | Gano Motsi | mita 5 |
Adaftar Wuta | DC | 5V/1A |
Adana | Katin Micro SD(TF Card) | Matsakaicin goyon baya 128GB |
Gajimare | Taimako | |
Abubuwan Jiki | Yanayin Aiki | -20°C ~ 60°C |
Humidity Aiki | 20% ~ 95% rashin sanyawa | |
Ajiya Zazzabi | -20°C ~ 60°C | |
Ma'ajiyar Danshi | 20% ~ 95% rashin sanyawa |
Gabatarwar aiki
• 1080P Full HD ingancin bidiyo, raye-raye, da kallon rikodin.
• Babban nisa gano motsi har zuwa 5M.
• Faɗin kusurwar kallo, duba ƙarin kowane lokaci.
• Haɗin mara waya ta WiFi.
• Taimaka ma'ajiyar gida ta katin MicroSD har zuwa 128GB.
• Goyan bayan rikodin bidiyo na 7X24H, kar a taɓa rasa kowane lokaci.
• Goyan bayan sauti na hanya biyu tsakanin waya da kamara.
• Ƙirar mai ninkawa ta sama da ƙasa don ƙara ƙarami.
• An bayar da APP kyauta, tallafawa kallon nesa akan iOS ko Android.
• Ma'ajiyar gajimare don motsi da aka gano rikodin (na zaɓi).
• Ƙarfafawa ta hanyar adaftar wutar lantarki ta duniya (Micro USB Port, DC5V/1A).
Jerin kaya
1 x Farin Akwatin
1 x HD 1080P Kyamarar Gida ta Cikin Gida
1 x Jagoran Jagora
1 x caja
Bayanin akwatin waje
Girman kamara: 80*114*32mm
QTY/Carton: 50PCS
Girman Carton: 49*49*35cm
GW: 10.9kg
Gabatarwar Kamfanin
Manufar mu
Manufarmu ita ce taimaka wa kowa da kowa ya rayu cikin aminci. Muna samar da mafi kyawun aji cikin aminci, tsaro na gida, da samfuran tilasta bin doka don haɓaka amincin ku. Muna ƙoƙari don ilmantarwa da ƙarfafa abokan cinikinmu - ta yadda, cikin fuskantar haɗari, kai da ƙaunatattun ku. wanda aka sanye da ba kawai samfura masu ƙarfi ba, amma kuma ilimi.
R & D iya aiki
Muna da ƙwararrun ƙungiyar R & D, waɗanda za su iya keɓance samfuran bisa ga bukatun abokan ciniki.Mun tsara da kuma samar da ɗaruruwan sabbin samfura don abokan cinikinmu a duk faɗin duniya, abokan cinikinmu kamar mu: iMaxAlarm, SABRE, Depot Home.
Sashen samarwa
Rufe yanki na murabba'in murabba'in mita 600, muna da ƙwarewar shekaru 11 akan wannan kasuwa kuma mun kasance ɗaya daga cikin manyan masana'antun na'urorin tsaro na lantarki.Ba kawai muna da kayan aikin haɓaka ba amma muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata.
Ayyukanmu & Ƙarfi
1. Farashin masana'anta.
2. Za a amsa tambayar ku game da samfuranmu a cikin sa'o'i 10.
3. Short gubar lokaci: 5-7days.
4. Bayarwa da sauri: ana iya aikawa da samfurori kowane lokaci.
5. Taimakawa bugu tambari da gyare-gyaren kunshin.
6. Taimakawa ODM, za mu iya siffanta samfurori bisa ga bukatun ku.
FAQ
Q: Yaya game da ingancin kyamarar Gida ta Hd 1080P?
A: Muna samar da kowane samfurin tare da kayan inganci masu kyau kuma muna gwada cikakken gwaji sau uku kafin jigilar kaya.Menene ƙari, ingancin mu ya sami amincewa ta CE RoHS SGS & FCC, IOS9001, BSCI.
Q: Zan iya samun odar samfur?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.Samfurori masu gauraya ana karɓa.
Tambaya: Menene lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanakin aiki 1, yawan samarwa yana buƙatar kwanakin aiki 5-15 ya dogara da adadin tsari.
Tambaya: Kuna bayar da sabis na OEM, kamar yin fakitin mu da bugu na tambari?
A: Ee, muna goyan bayan sabis na OEM, gami da keɓance kwalaye, jagora tare da yaren ku da tambarin bugu akan samfurin da dai sauransu.
Tambaya: Zan iya yin oda tare da PayPal don jigilar kaya da sauri?
A: Tabbas, muna goyan bayan umarnin kan layi na alibaba da Paypal, T / T, Western Union odar layi.Da fatan za a tuntube mu don cikakkun bayanai.
Tambaya: Ta yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon lokacin da ake ɗauka?
A: Mu yawanci jirgi ta DHL (3-5days), UPS (4-6days), Fedex (4-6days), TNT (4-6days), Air (7-10days), ko ta teku (25-30days) at bukatar ku.